chồng ngoại tình, phản bội, cặp bồ, bỏ nhà theo bồ, hôn nhân gia đình, tổn thương, xúc phạm, cửa sổ tình yêu
Chào tư vấn viên. Em tên Dxxx. Em và chồng lấy nhau được 2 năm và có được 1 cháu 15 tháng. 2 vợ chồng sống cũng hạnh phúc. Khoảng 6 tháng trở lai đây... more
Hôn nhân, Tình yêu, Vợ chồng, Thu thủy, Ca sĩ thu thủy, cua so tinh yeu
"Hôn nhân là khi bạn sẽ phải học cách yêu đi yêu lại, chỉ duy nhất một người. Yêu trọn vẹn cả những điểm tốt lẫn điểm xấu của người ta”. Hãy hỏi tất... more
hôn nhân gia đình, nghi ngờ vơ ngoại tình, vợ chồng xa nhau, kích thước dương vật, lo lắng, cửa sổ tình yêu
Xin chào bác sĩ! Cháu năm nay 32 tuổi, đã có gia đình rồi, những cháu có dương vật quá ngắn nên vợ không hài lòng, vợ nói là em thấy người ta dài lắm... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, ly thân, hôn nhân rạn nứt, cửa sổ tình yêu, 26/11/2017
 Em đã ly thân vợ được 2 năm, em giờ muốn quay lại với vợ thì làm thế nào? CGTL. Đinh Đoàn: Con thì đang ở với mẹ, cô ấy ở bên ngoại,... more
phải lòng, có tình cảm, xuất khẩu lao động, tình nghĩa, quan tâm, chấp nhận, thái độ, cư xử, không dám tin, sự thật, đối diện, khó khăn, tác động
Em và vợ em quen nhau đã 10 năm rùi cưới có với nhau 1 cậu con trai. Tình hình kinh tế cũng khó khăn, vợ em phải sang nước ngoài lao động. Sau khi về... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, chồng đi làm xa, vợ ngoại tình, lo lắng, băn khoăn, cửa sổ tình yêu, 12/11/2017
Năm nay em 43 tuổi, em lấy chồng được hơn 10 năm, chồng em đi làm rất xa. Chồng em đi làm xa, lâu mới về một lần nhưng không quan tâm em, rất hờ hững... more
hôn nhân, cuộc sống vợ chồng, hôn nhân hạnh phúc, những lời không nên nói với bạn đời, cua so tinh yeu
Đôi khi, những lời chúng ta nói khi tức giận có thể làm sứt mẻ tình cảm vợ chồng, thậm chí dẫn tới ly hôn. Vậy nên dù đang trong hoàn cảnh nào, tuyệt... more
hôn nhân rạn nứt, chồng ngoại tình, quan hệ bất chính, mối quan hệ ngoài luồng, lựa chọn, quyết định, yêu kém, ích kỷ, hành động, cư xử
Mối quan hệ của bạn đang gặp khó khăn? John Gottman - Nhà tâm lý học và chuyên gia về hôn nhân, người đã giành cả đời để nghiên cứu về hôn nhân tuyên... more
tình yêu, chàng trai, vợ, con gái, cua so tinh yeu
Đây là câu chuyện từ một chàng trai từng thay lòng sau khi kết hôn, vợ chỉ còn biết đến gia đình mà quên chăm sóc bản thân, trở nên xuề xoà, xuống... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, ngoại tình, con ngoài giá thú, vô tâm, lạnh nhạt, cửa sổ tình yêu, 05/11/2017
Em có quên một anh có gia đình em lỡ có con rồi, lúc đầu có quan tâm lo lắng nhưng dạo này anh ấy thay đổi không có lo cho con cái. Em muốn dứt khoát... more
hôn nhân, yêu, mối tình đầu, tổn thương, che chở, quan tâm, chăm sóc, cảm động, chân thành
Trước đó cô ấy có thương một người là mối tình đầu, người đó làm cô ấy đau khổ lắm, sau khi chia tay khoảng thời gian dài cô ấy nói hận người đó... more
hôn nhân, lo lắng, tổn thương, tự tử, dại dột, quyết định, sự thật, chấp nhận, quan tâm, chăm sóc
Em mới sinh con được nửa tháng. Nhưng em phát hiện ra thằng bé không phải là con của chồng. Nó là kết quả giữa em và người cũ. Người yêu cũ cũng là... more
hôn nhân, nhậu nhẹt, thay đổi, sửa đổi, cơ hội, buông bỏ, quyết định, lựa chọn, tác động, trân trọng, nỗ lực, cố gắng, suy xét
Em lập gia đình đã được 3 năm và đã có 1 bé trai 2 tuổi, chồng em là người rất mê nhậu, 1 tuần có khi nhậu đủ hết 7 ngày, nhiều khi mê nhậu bỏ bê... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, hôn nhân gia đình, hôn nhân rạn nứt, lấy vợ hai, cửa sổ tình yêu, 29/10/2017
Năm nay tôi 48 tuổi, muốn lấy vợ nữa để sinh thêm con cho vui nhà vui cửa vì vợ tôi không đẻ được nữa. Mà tối muốn có thêm 2 con nữa. Nhờ chương... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, hôn nhân gia đình, luật hôn nhân gia đình, 3 vợ, cua so tinh yeu, 29/10/2017
Tôi có 3 vợ và 4 người con. Khi tôi đau ôm thì cả 3 đều chăm sóc. Tôi ở với người vợ nào thì hai cô kia cũng không thích. Xin Cửa sổ tình yêu cho tôi... more
tình bạn, hôn nhân gia đình, hôn nhân rạn nứt, vợ chồng xa nhau, vợ bỏ bê gia đình, thiếu trách nhiệm, cửa sổ tình yêu
Xin chào Cửa sổ tình yêu ạ ! Mình có một người bạn đang có dấu hiệu buồn chán, và muốn ly hôn với vợ. Lý do cậu ấy đưa ra là.... more
hôn nhân, tình yêu, cửa sổ tình yêu, kết hôn, quan điểm, cách sống, quyết định, lựa chọn, đối diện với khó khăn, khắc phục
Em chào chương trình ạ. Chương trình tư vấn giúp em chuyện như sau với ạ. Em năm nay 25 tuổi, chồng em 26 tuổi. Vợ chồng em cưới nhau được 1 năm... more
Năm nay em 39 tuổi, em ở Phú Thọ,  đã ra tòa ly hôn chồng được 3 tháng rồi,hiện giờ em chưa có đối tượng nào cả? Chương trình tư vấn cho em là... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, hôn nhân gia đình, chồng gia trưởng, thoát vị đĩa đệm, chăm sóc chồng, cua so tinh yeu
Em năm nay 49 tuổi, con gái lớn cũng đã 30 tuổi. Chồng em mắc bệnh từ năm 1996, em vẫn ở như thế để chăm sóc. Mặc dù chồng em bị liệt nhưng anh ấy... more
hôn nhân gia đình, mâu thuẫn vợ chồng, chồng bạo lực, giữ gìn hạnh phúc, thay đổi bản thân, cửa sổ tình yêu
Chào chương trình, em tên Nxxx, 28 tuổi và đã có 1 đứa con 3 tuổi. Em kết hôn được 3 năm, dạo gần đây em và chồng hay xảy ra mâu thuẫn nhưng không có... more
yêu thương, gia đình, phản đối, tổn thương, đau khổ, lo sợ, thuyết phục, quyết định, mệt mỏi, tình cảm
Chào anh/chị! Em năm nay 22 tuổi. Em đã có gia đình nhưng bọn em đã ly hôn sau 9 tháng về chung một mái nhà. Bọn em ly hôn đã được 2 năm và có... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, chồng gia trưởng, chồng vũ phu, bạo lực gia đình, ly thân, cửa sổ tình yêu, 24/09/2017
Em lấy chồng từ năm 18 tuổi, đến nay thì vợ chồng em đã chung sống được 30 năm. Chồng em sống rất gia trưởng, vũ phu, gia trưởng, hay đánh đập em.... more
bí quyết yêu, lạt mềm buộc chặt, tình cảm vợ chồng, cua so tinh yeu
Nhiều chị em hay kháo nhau, sợ về già, tình càng già càng “thưa”. Nhưng thực tế có rất nhiều cặp vợ chồng càng lớn tuổi càng yêu nhau và trân trọng... more
hôn nhân gia đình, vợ ngoại tình, nghi ngờ tình cảm, làm ăn xa, phản bội, chung thủy, cửa sổ tình yêu
Em chào chương trình, em có 1số câu hỏi rất mong chương trình tư vấn giúp ạ. Em năm nay 29 tuổi,  vợ em 23 tuổi, chúng em có 1em bé được... more
sức khỏe sinh sản, lo lắng, tư vấn, cửa sổ tình yêu, bệnh di truyền, thực bào máu
Xin chào chương trình! Tôi có con gái năm nay 25 tuổi, lấy chồng được 3 năm nay và sinh được 2 con trai nhưng đều đã mất . Cháu lớn sinh ra thì... more
hôn nhân gia đình, hôn nhân rạn nứt, chồng rượu chè say sỉn, mât niềm tin, vũ phu, bạo lực, mắng chửi, cửa sổ tình yêu
Em có một gia đình và hai đứa con gái, một người chồng. Hai đứa đã quen nhau từ hồi học cấp ba và cho đến khi đại học nhưng hôn nhân của em đã được 5... more
chat sex, thính dâm, khẩu dâm, lo lắng, chồng ở nước ngoài, nhu cầu tình dục, cửa sổ tình yêu, tư vấn tâm lý
Chào chuyên gia tâm lý! Em năm nay 29 tuổi, em lập gia đình được 6 năm rồi. Nhưng gần đây em có một số câu hỏi muốn được giúp đỡ ạ! Hiện tại... more
vợ chồng giận nhau, im lặng, mâu thuẫn vợ chồng, vợ xúc phạm, tôn trọng, anh chị vợ, làm lành, cửa sổ tình yêu
Chào chuyên gia, mình và vợ giận nhau đã 3 tuần nay. Nguyên nhân cũng không có gì ghê gớm nhưng những câu nói của cô ấy làm mình cảm thấy bị xúc phạm... more
hôn nhân gia đình, hết tình cảm, chán nản, chịu đựng, ly hôn, cửa sổ tình yêu
Em chào chương trình. Em muốn hỏi chương trình là em lấy vợ được hai năm và bây giờ em cảm giác không thể sống chung với vợ nữa, nói cách khác là em... more
chung sống không kết hôn, có con trước hôn nhân, bạo hành gia đình, hạnh phúc, ngoại tình, bạn trai ngoại quốc, cửa sổ tình yêu
Xin chào chương trình, em 24 tuổi. Em và anh ấy đã chung sống với nhau được 6 năm. Nhưng chưa có đăng ký giấy kết hôn, và cũng đã có con, con em năm... more
Subscribe to Hôn nhân gia đình