Hôn nhân gia đình | CSTY - Chuyên gia tư vấn tâm lý, tình yêu, sức khỏe sinh sản tình dục
Phụ nữ hiện đại, Hạnh phúc ngọt ngào, Hạnh phúc gia đình, Hạnh phúc trong cuộc sống, cua so tinh yeu
Trong cuộc sống hôn nhân muốn có được hạnh phúc nhất định phải hiểu được vị trí của mình trong cuộc gia đình đó. Tất nhiên vị trí của chồng và vợ... more
Tâm sự, Tâm sự khi yêu, Gia đình hạnh phúc, cua so tinh yeu
Từ xưa đến nay, chuyện đàn ông đi nhậu, coi bạn bè là “anh em”, sẵn sàng hy sinh mọi thứ vì chiến hữu đã không còn xa lạ. Người ngoài gặp họ, nói họ... more
cửa sổ tình yêu, hôn nhân, tan vỡ, con cái, ngoại tình, ly hôn, níu giữ, hút hít.
Rồi cô ấy viết đơn ly hôn đưa cho em. Em lúc nào cũng tự trách mình không tốt, nhưng lần này em thật sự cảm thấy bị phản bội! Có phải em đã quá nhu... more
Xin chào chuyên gia! Em năm nay 27 tuổi còn vợ em 24 tuổi, Bọn em lấy nhau được hơn 2 năm. Đã có một bé gái gần 2 tuổi. Ba tháng trước vợ em... more
cửa sổ tình yêu, hôn nhân, gia đình, mở nút, trao đổi, vì nhau, cái tôi, nói chuyện, trao đổi.
Em tức quá tát nó hai cái, nó uống thuốc tự tử. Em đưa đi viện nó không chịu, em phải gọi ông bà ngoại lên đưa nó đi bệnh viện rửa ruột và ông bà... more
Chuyên gia tư vấn giúp em với. Em năm nay 31 tuổi, vợ em năm nay 28 tuổi. Chúng em cưới năm 2017, có với nhau một cháu trai 14 tháng. Cách đây 8... more
đẻ quí tử, đẻ quí tử cho chồng, gia đình vẫn tan vỡ
Em lấy chồng năm 18 tuổi, hiện tại có bốn người con. Chồng em không làm gì giúp được nhiều toàn đánh cờ đi chơi. Sau khi em cố gắng gây dựng rồi mua... more
cửa sổ tình yêu, hôn nhân, vợ chồng, tính cách, trai ngược, dung hòa, hòa hợp, nhịn nhục, chịu đựng.
Ngược lại hoàn toàn với những gì em làm và em nghĩ. Có phải do tính tình trái ngược nhau quá không. Em thì nhịn nhục chịu, còn cô ấy thì nói cô ấy... more
Chào chương trình. Em là nam, 26 tuổi, mới lập gia đình. Vợ em nhỏ hơn em một tuổi. Trước khi cưới, vợ em là người khá khó chịu, hay nhăn nhó... more
cửa sổ tình yêu, nhắn tin, nói chuyện, bực tức, cố tình, trêu tức, con cái, chia sẻ, gia trưởng.
Và anh kêu giờ biết anh nhắn tin đó thì làm gì được nào? Anh nói cố tình muốn tôi tức đó, vì gần đây vợ chồng tôi hay xảy ra cãi vã.
Chào chuyên gia! Chồng tôi năm nay 39 tuổi, tôi 30 tuổi. Vợ chồng tôi, kết hôn được 8 năm. Có 2 con trai. Một bé 8 tuổi, 1 bé 4 tuổi. Gần đây,... more
cửa sổ tình yêu, nghi ngờ, tình cảm, ngờ vực, gia đình, thay đổi, con gái, con cái, tiếp tục.
Suốt 3 năm nay, có chút chyện gì bất thường như tôi mệt mỏi ngủ sớm anh ấy cũng nói tôi nhớ ai ngủ sớm bỏ chồng.
Chồng tôi gãy gánh 1 lần vì vợ ngoại tình và anh ấy có 2 đứa con với vợ cũ. Sau khi ly hôn, anh nuôi 2 đứa con nhỏ. Tôi và chồng quen nhau qua “zalo... more
cửa sổ tình yêu, bố mẹ, mâu thuẫn, cái vã, xung đột, nói chuyện, ước ao, con cái, khó khăn, chia sẻ.
Em rất ước ao ba mẹ hiền hòa với nhau, thương yêu nhau nhưng mà điều đó thật xa vời
Chào chương trình! Từ lúc em học cấp hai, em rất mơ ước có một gia đình hạnh phúc như người khác! Em muốn ba mẹ hoà thuận, không cãi vã. Em có... more
dấu hiệu chia tay, ly hôn, lựa chọn hôn nhân, cuộc sống hôn nhân, cua so tinh yeu
Cuộc sống hôn nhân không thể tránh khỏi những va chạm, sai lầm, sẽ luôn có những giai đoạn “đèn đỏ” mang tính cảnh báo. Thay vì cứ khư khư ôm giữ... more
Tâm sự, Tâm sự khi yêu đàn ông vô tâm, Đàn ông tử tế, cua so tinh yeu
Hãy nhớ, vợ chính là thước đo sự tốt đẹp của chồng. Vợ héo mòn cô đơn, chính là vì có một người chồng vô tâm, chẳng ra gì!
vợ chồng, mẫu đàn ông nên lấy làm chồng, chuyện vợ chồng, mẫu người vô tâm, mẫu người chồng lý tưởng, cua so tinh yeu
Lấy được người chồng tốt là ước mơ của tất cả các chị em phụ nữ. Tuy nhiên, không phải người phụ nữ nào cũng may mắn lấy được đức lang quân như ý. Đó... more
hôn nhân, vợ chồng, đời sống hôn nhân, cua so tinh yeu
Làm sao để trong 10, 20 hay 40 năm sau nữa, hai bạn vẫn luôn cảm thấy tuyệt vời như vậy khi bên nhau? Đôi khi chỉ một vài việc làm rất nhỏ nhưng lại... more
Ngoại tinh tư tưởng, đàn ông ngoại tình tư tưởng, Ngoại tình, Tác hại ngoại tình tư tưởng, Hạnh phúc gia đình, Hôn nhân, Tâm sự, cua so tinh yeu
Giới hạn của khái niệm ngoại tình không chỉ đơn giản là sự quan hệ về thể xác với một nhân vật thứ 3, còn có một kiểu ngoại tình nguy hiểm hơn rất... more
CỐT CÁCH PHỤ NỮ, CHỌN VỢ, KẾT HÔN, GIA ĐÌNH, Đám cưới, cua so tinh yeu
Chọn phụ nữ đẹp, hạnh phúc và thỏa mãn được vài năm. Chọn phụ nữ có cốt cách và duyên ngầm, đàn ông sẽ hạnh phúc cả đời!
Tâm sự, Phụ nữ Việt Nam, Phụ nữ hiện đại, cua so tinh yeu
Tôi vẫn luôn băn khoăn trước việc con hư, chồng hư, chồng ngoại tình thậm chí kể cả việc không thể sinh nở cũng là lỗi tại đàn bà. Vậy đàn ông rốt... more
câu chuyện tình yêu, chuyện gia đình, mâu thuẫn mẹ chồng nàng dâu, cua so tinh yeu
Rất nhiều cô nàng quên rằng, đàn ông dù không có tính trăng hoa nhưng luôn có những người phụ nữ khác ngoài bạn khiến họ lưu giữ trong lòng. Thế nên... more
tin nóng xã hội, Chồng vô tâm, cua so tinh yeu
Không ai hiểu lý do vì sao cô ấy khóc, cho đến khi phát hiện ra cái mớ giống ngải cứu ấy hóa ra chẳng phải là ngải cứu!
hôn nhân, quan hệ, tình yêu, cua so tinh yeu
Đừng tưởng rằng “chuyện ấy” chẳng có bí mật hay điều thầm kín nào vì bạn đã tích lũy được cả “kho tàng” kinh nghiệm sau nhiều năm “chinh chiến”.
phụ nữ nên biết, phụ nữ khổ vì tình, những phụ nữ có số khổ, dấu hiệu của những cô nàng mệnh khổ, cua so tinh yeu
Người xưa thường bảo, cuộc sống mỗi người sướng hay khổ một phần do số phận. Nhưng cũng có những biểu hiện của phụ nữ mệnh khổ lại là do suy nghĩ và... more
lầm tưởng, lầm tưởng khi yêu, sự khác biệt giữa tưởng tượng và thực tế, tình yêu giữa tưởng tượng và thực tế, cua so tinh yeu
Trong tình yêu, có những điều tưởng chừng tốt thực tế lại là nguyên nhân khiến mối quan hệ của bạn ngày càng tồi tệ hơn. Nhận ra những điều này càng... more
cuộc sống hôn nhân, trở thành phụ nữ hoàn hảo, tình yêu nam nữ, duy trì mối quan hệ, cua so tinh yeu
Phụ nữ muốn bình yên là phải biết đủ, đủ yêu thì giữ, đủ buồn thì buông. Cuộc sống ngắn lắm, đừng vì những thứ không đáng mà tiếp tục va vấp và đau... more
chồng ngoại tình, phát hiện chồng ngoại tình, người yêu cũ, vợ chồng trẻ, tin nóng xã hội, cua so tinh yeu
"Khi phát hiện chồng ngoại tình bạn sẽ làm gì?", đó luôn là câu hỏi lớn của không ít phụ nữ đã từng nghĩ tới hoặc thực sự phải đối mặt. Và đây là một... more
hôn nhân gia đình, giữ gìn tổ ấm, cua so tinh yeu
Phụ nữ lấy chồng, có con, đừng quá ngoan, tội mình, có khi còn tội cho chồng cho con. Thay vào đó, cứ nuông chiều yêu thương mình một chút. Cứ thử... more
Phụ nữ hiện đại, Phụ nữ hy sinh, Phụ nữ hạnh phúc, cua so tinh yeu
Trên đời phàm thứ gì QUÁ cũng không tốt, thế nên phụ nữ nếu quá tốt rốt cuộc cũng chỉ nhận lấy thua thiệt, đắng cay cho đời mình...
Hôn nhân, Bí quyết hôn nhân hạnh phúc, Hôn nhân hạnh phúc, cua so tinh yeu
Tình yêu chẳng phải là tất cả khi người ta quyết định gắn bó cuộc đời mình với một ai đó. Hãy nhìn xa hơn, sâu hơn và rộng hơn về những thử thách đón... more
Con gái, Lấy chồng, Hạnh phúc, cua so tinh yeu
Con gái à, hãy nhớ khi mà cuộc sống có khắc nghiệt, nhấn ta xuống đáy bùn đen thì cũng chỉ có mình cha mẹ là người níu ta quay trở lại, vực ta đứng... more
Subscribe to Hôn nhân gia đình