Hôn nhân gia đình | CSTY - Chuyên gia tư vấn tâm lý, tình yêu, sức khỏe sinh sản tình dục
mâu thuẫn vợ chồng, giấu diếm, nói dối, chia sẻ, trao đổi thẳng thắn
Nhưng đến hôm qua, em vô tình thấy chiếc hộp ở khe giường trong phòng trọ của vợ em, vì trước khi cưới nhau bọn em mỗi người 1 phòng, vợ em trọ ở... more
chồng ngoại tình, có con riêng, cua so tinh yeu
Anh là người ít nói có trách nhiệm gia đinh gia giáo. Vợ chồng tôi sống rất hạnh phúc tôi và tôi rất tin tưởng chồng mình bao năm... more
Lo sợ tình yêu, hôn nhân gia đình, cua so tinh yeu
Tôi là nghệ sĩ chèo, 50 tuổi, hiện ở nhà trông cháu. Chồng tôi là nghệ sĩ về nhạc, 51 tuổi, phong độ. Nơi chồng tôi làm thì có rất nhiều bà phải lòng... more
hôn nhân, người thích hợp, không phải yêu cuồng nhiệt, cua so tinh yeu
Tuổi trẻ có nhiều sự chọn lựa nhưng ta chỉ có quyền chọn cho mình duy chỉ có một người, một người duy nhất mà thôi.
quan điểm, giữ gìn hôn nhân, sai lầm, cua so tinh yeu
Có những "công thức giữ gìn hạnh phúc gia đình" từ lâu bạn "mặc nhiên cho là đúng". Tuy nhiên, với quan điểm hiện đại, những suy nghĩ ấy không chỉ đã... more
chồng yêu vợ, người chồng lí tưởng, những điều người chồng nên làm cho vợ
Người ta thường nói rằng, nhìn cách bạn đối xử với vợ mình thế nào sẽ quyết định bạn là người đàn ông như thế nào.
      Sống Chung Với Mẹ Chồng (2017) ,    việc ly hôn ,    chuyện hôn nhân    , que thử thai ,    diễn viên bảo thanh  ,   NSND Lan Hương
Vân lại đột ngột có thai trong lúc việc ly hôn chưa đâu đến đâu. Bão tố trong "Sống chung với mẹ chồng" tập 27 ngày càng hỗn tạp!
làm việc xa, vợ gọi điện, hàng ngày, khó chịu, muốn thư giãn, quan tâm quá
Xin chào! Tôi và H mới cưới nhau. Hiện H đang có em bé. Công việc của tôi thường hay xa nhà. Tôi và H yêu nhau khoảng 6 năm thì cưới. Chúng tôi là... more
hạnh phúc, lãng mạn, chuyện vợ chồng, cửa sổ tình yêu, bí quyết yêu
Lần nắm tay hoặc cười với nhau gần đây nhất là lúc nào? Vợ chồng có thường xuyên hôn và âu yếm nhau hay không?
lo lắng, tình yêu rạn nứt, tình cảm vợ chồng, nuôi con riêng, cửa sổ tình yêu, tư vấn, cháu trai 5 tuổi
Em muốn được tư vấn chuyện gia đình ạ. Em năm nay 27 tuổi, em đã lấy chồng và có 1 cô con gái 8 tháng tuổi. Em là vợ hai. Chồng em từng có 1 đời vợ... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, gái theo, tuổi già, cua so tinh yeu, đinh đoàn, 07.05.2017
Trong cuộc sống thì cháu đông rồi, gia đình bình yên vô sự thôi nhưng có cái là bây giờ sinh hoạt đời thường thì bác không đi ra thì những người... more
đi học ở nước ngoài, về muộn, lựa chọn, bố không về nhà, đau lòng, giọt nước tràn ly, vô kỷ luật, mệt mỏi vì học tập, bố thành công, hối hận
Em năm nay 15 tuổi và đang đi học nước ngoài và ở cùng bố em trong 1 căn chung cư. Hôm qua là sinh nhật em, em về trễ lúc 12h30 và bố em đã nhốt em ở... more
chuyện gia đình, bế tắc, biến cố, mâu thuẫn, áp lực, từ bỏ, chán nản
Em năm nay 23 tuổi có chồng và một bé, 2 năm nay chồng đi xuất khẩu lao động và trong 2 năm có rất nhiều biến cố xảy ra.. Em gửi con với ông bà... more
vợ chồng, hôn nhân, bí quyết, cửa sổ tình yêu
Không ít người quan niệm đã là vợ chồng thì toàn bộ là của chung. Từ con cái đến tài sản, công việc đến bạn bè, thậm chí đến cả thư từ, điện thoại... more
tình dục, hôn nhân gia đình, tình cảm phai nhạt, hi sinh, chia sẻ, quan tâm, cửa sổ tình yêu
Thế nhưng hơn nửa năm nay chúng em không quan hệ. Em cũng có nói với anh là anh bị bệnh nên em cũng không đòi hỏi anh mặc dù em cũng có nhu cầu. Thế... more
tâm lý, đàn ông, tình yêu, chân thành, biểu hiện
Chỉ cần tinh ý một chút là bạn có thể nhận ra những dấu hiệu chàng đang yêu bạn say đắm và rất chân thành.
 phụ nữ, đàn ông, sai lầm vợ chồng , giữ chồng, hôn nhân gia đình
Dưới đây là những điều ở phụ nữ khiến chồng chán ngán, dù có xinh đẹp hay quyến rũ thế nào đi chăng nữa.
     chia sẻ  ,   vợ chồng  ,   đầu bạc răng long ,    hạnh phúc
Để giữ được mái ấm gia đình, để tình cảm vợ chồng ngày một gắn bó thân thiết, việc trò chuyện với nhau trước khi đi ngủ là vô... more
hôn nhân, vỡ mộng, tình yêu, tổn thương
Nói thế nào nhỉ, đàn bà có sắc có hương, còn đàn ông lấy vẻ ngoài, sự chín chắn như một cái áo khoác đẹp, khoác lên người bảnh bao hào nhoáng, rồi... more
tâm lý, đàn ông, quan tâm, chia sẻ, giúp đỡ, tình yêu
Đàn ông đôi lúc họ sẵn sàng gật đầu nói “không sao” nhưng nếu thông minh và tinh tế, bạn nên hiểu có những chuyện thật ra chàng rất để tâm đấy.
Chào bác sĩ. Em 26t đang có thai 9 tuần hơn. Ngày kinh cuối của em la 14.1. Kinh em 2 tháng trước đều có vòng kinh là 34 ngày. Ngày 22.1 em có wan hệ... more
quan hệ, có cháu ngoại, ép đi nhà nghỉ, chấm dứt mối tình tội lỗi, níu kéo, dọa nạt, gửi thư nặc danh, khủng bố, công an, án mạng xảy ra
Xin chào các chuyên gia tâm lí! Tôi đang gặp rắc rối trong chuyện tình cảm. Nhờ các chuyên gia tư vấn giúp tôi. Tôi năm nay 40 tuổi, hiện đang... more
phụ nữ, tâm lý, ngoại tình, cách xử lý, hôn nhân gia đình
Chồng bạn đang hoặc cơ nguy cơ ngoại tình? Dưới đây là những cách giữ chồng hiệu quả nhất mà những bà vợ thông minh nên sử dụng để trở thành một... more
chuyên gia, tư vấn, 19006802, con trai, hai vợ, tuổi cao, sinh con,
Tuổi em cũng cao rồi, 46 tuổi,  lúc kết hôn người ấy cũng đã có gia đình và hai cô con gái, người ta đến với em cũng mong kiếm một đứa con trai... more
tâm lý, dấu hiệu, bạn trai, ích kỷ, gia trưởng, thích kiểm sóat
Ban đầu bạn có thể nghĩ anh chàng này thật ngọt ngào, tuy nhiên, sau một thời gian bạn sẽ cảm thấy ngột thở vì sự “lãng mạn” của anh ấy.
yêu người có gia đình, cân nhắc, lựa chọn, xem xét, mối quan hệ không rõ ràng, chấp nhận đánh đổi
Từ khi tôi gặp anh ấy không lúc nào tôi không nghĩ tới anh ấy. Tôi không thể kìm nén được cảm xúc của mình. Từ khi anh ấy biết được tình cảm của tôi... more
tình cảm vợ chồng, hôn nhân gia đình, vợ sống thực vật, chăm sóc con
Một vụ tai nạn đã làm thay đổi cuộc sống của một gia đình mãi mãi khi người vợ sống như 'xác ướp' và người chồng vừa là bố vừa là mẹ chăm 2 con.
bí quyết, tình yêu, chinh phục, theo đuổi, hấp dẫn
Nếu trước đây bạn là người cứ phải đeo đuổi anh ấy thì hãy áp dụng những cách này và đảo ngược tình thế đi.
dấu hiệu, tâm lý, nói dối, biểu hiện khuôn mặt
Muốn biết người đàn ông ấy đang nói thật hay nói dối bạn, hãy để ý những dấu hiệu dưới đây, bạn sẽ nhanh chóng phát hiện ra bộ mặt thật của chàng... more
hôn nhân gia đình, hạnh phúc, lấy chồng lùn
Những người đàn ông lùn thường muốn bù đắp hạn chế về mặt thể chất của mình bằng việc chăm chỉ làm ăn và kiếm nhiều tiền hơn.
Subscribe to Hôn nhân gia đình