Lời nói ngọt ngào, tin tưởng chồng, khôn ngoan, tinh tế
Điều bạn nên nói mỗi ngày là những cụm từ dễ nghe dành cho chồng. Đây cũng là điều mà những người vợ khôn ngoan thường áp dụng để chồng mê mẩn mình... more
không nhận con, đạo đức, che giấu quá khứ
Em có quen một người đó nhưng khi nói chuyện với nhau qua một thời gian thì em biết anh ta có một số việc dấu em. Em có hỏi anh ta về sự thật thì anh... more
bí quyết yêu, hạnh phúc,giữ gìn, hôn nhân gia đình, chồng theo gái lạ
Là một người hoạt động trong lĩnh vực thời trang, Victoria có những kinh nghiệm đáng để học hỏi dành cho chị em.
tình cảm gia đình, chăm sóc vợ con, bố đưa con phơi nắng, đội mũ vợ
"Thế này còn hơn khối ông chồng đi đi về về xong vứt cho xấp tiền, rồi nhậu say bét nhè ngoài đường có biết gì tới vợ con".
tâm lý, đàn ông, phụ nữ, tình yêu chân thành, lắng nghe
Đôi khi đàn ông vẫn mong muốn những điều rất đơn giản từ người phụ nữ của mình.
hôn nhân gia đình, giữ lửa, buôn chuyện, nói xấu chồng
Dưới đây là 5 vấn đề liên quan đến chồng mà bạn không nên mang đi “buôn” nếu không muốn gia đình “nổi cơn giông bão” vì những lời đàm tiếu xung quanh.
hôn nhân gia đình, tiền bạc, mâu thuẫn vợ chồng, tiết kiệm
Hôn nhân không chỉ có nghĩa là kết hợp hai cuộc sống, nó còn có nghĩa là kết hợp mọi thứ từ những vật dụng trong gia đình cho đến chuyện tiền bạc.
mẹ đơn thân, nuôi con riêng, yêu thương mẹ, bố là ai, nguồn gốc, tìm hiểu về bố
Hồi em mới 18 tuổi, em có yêu một người, cũng ở gần nhà, hồi đó hai đứa em yêu nhau và có lỡ dại và có con với anh ấy. Hồi xưa em vào Tây nguyên làm... more
tâm lý đàn ông, hấp dẫn, hớp hồn, mái tóc, nụ cười
Mỗi ngày, phụ nữ thường cố tìm mọi cách để lấy lòng người đàn ông của mình, để anh ấy luôn yêu và bị mình chinh phục. Tuy nhiên, không phải lúc nào... more
tâm sự, tâm lý đàn ông, bí mật thầm kín, mong muốn
Những yêu thương đó, những nâng niu đó, sẽ là động lực tiếp sức cho anh hơn rất nhiều để tiếp tục làm điểm tựa cho bạn.
chồng mất sớm, đi bước nữa, các con không đồng ý, mong muốn đi bước nữa, nương tựa tuổi già
Em năm nay 53 tuổi, Em có 4 cháu, xây dựng gia đình cho các cháu hết rồi. Năm 2011 chồng tôi mất. Tưởng sẽ có một cháu ở cùng mình nhưng cháu cũng... more
giữ lửa, hôn nhân, hạnh phúc, yêu thương, cuộc sống bận rộn
Cuộc sống hiện đại khiến không ít vợ chồng tối tăm mặt mũi vì những dự án quan trọng ở nơi công sở. Bận rộn, điều này dễ đồng nghĩa với việc bạn lơ... more
tình yêu, vĩnh cửu, xúc động, mơ ước, ông bà, tình cảm
Hình ảnh 2 ông bà dắt tay nhau đi bộ bên cánh đồng hoa hướng dương đầy bình dị, ấm áp.
tâm sự, nói chuyện gia đình, bạn bè, ảnh hưởng, hạnh phúc
Tâm sự với bạn bè để giải tỏa những nỗi buồn là nhu cầu của bất cứ ai. Nhưng hãy cân nhắc kỹ chuyện bạn định kể với bạn bè, nhất là chuyện vợ chồng,... more
bí quyết yêu, sai lầm, cặp vợ chồng, hôn nhân, tình dục
Tất nhiên, phòng ngủ là để ngủ, nhưng điều đó không có nghĩa cứ lên giường là thân ai người ấy ngủ.
bí quyết yêu, giữ chồng, hôn nhân gia đình, bí quyết hôn nhân
Làm thế nào để chuyện yêu mỗi ngày không thật sự nhàm chán cho dù thời gian qua đi nhưng mỗi lần lại mang lại một sắc thái mới...
nhan sắc, trái tim, tâm lý, thấu hiểu, tình yêu
Ngoại hình có thể khiến tim con người ta thao thức đôi chút nhưng để trói được đàn ông thì những phẩm chất sau có sức lực gấp ngàn lần hơn.
đồng tính, đám cưới đồng tính, chuyện tình 2016, hạnh phúc
Khi Việt Nam đã dần cởi mở và có cái nhìn thoáng hơn về cộng đồng LGBT, ngày càng có nhiều người dám công khai giới tính và tìm đến hạnh phúc của... more
lựa chọn người yêu, ý chung nhân, kết hôn, thứ tự sinh
Việc bạn là con thứ mấy trong gia đình có thể ảnh hưởng khá nhiều tới tính cách của bạn.
tâm lý, đàn ông, phụ nữ, hôn nhân gia đình, hạnh phúc
Khi bạn trêu đùa những lúc chàng không tìm thấy đồ, chàng không hề cảm thấy buồn cười.
hôn nhân, đồng tính, vợ chồng, tình dục, ham muốn
Mai không hiểu Việt dùng nó làm gì, chẳng lẽ anh bị yếu sinh lý sao? Lẽ nào mỗi đêm trước khi lên giường làm tình với cô, anh đều uống qua những viên... more
kết hôn, trao đổi,  hôn nhân, thống nhất, chia sẻ
Hôn nhân không phải chuyện một sớm một chiều, vì vậy, đừng ngại ngần thẳng thắn với đối phương về những vấn đề sau trước khi quyết định kết hôn.
quà giáng sinh, vợ chồng,tâm lý, mong muốn
Chồng bạn hẳn không cần những món quà to tát, đôi khi anh ấy chỉ cần sự thấu hiểu, tình yêu của vợ.
bí quyết yêu, giữ chồng, hôn nhân gia đình, bí quyết hôn nhân
Sẽ là tuyệt vời hơn rất nhiều nếu như cô “vợ ngoan” biết cách học lỏm vài chiêu của những cô “gái hư” để khiến chồng mê mệt mình hơn gấp bội.
yêu thương, hạnh phúc, khéo léo, bày tỏ
Những lời yêu thương vốn chẳng cần hoa mĩ. Hãy mỉm cười thật tươi và bắt đầu từ những câu nói đơn giản nhất. Ví như ‘Ở bên anh, em rất vui’ chẳng hạn... more
bất đồng quan điểm, cái vã, chửi bới bố mẹ, từ ngữ thô tục, siêng ăn nhác làm, so bì nội ngoại
Trước lúc mới quen nhau, cháu cũng dẫn vợ về nhà và nói gia đình cháu cũng khó khăn, còn 2 đứa em nhỏ đang đi học, nên bữa sau khi cưới nhau về thì 2... more
yêu chồng, đảm đang, ỷ lại, chiều chồng
Rất nhiều người phụ nữ ôm đồm việc nhà, tự mình làm hết, không dám hoặc không muốn nhờ vả chồng điều gì… đã tự tạo nên cái kết bi kịch cho cuộc hôn... more
cửa sổ tình yêu, cuộc sống hạnh phúc bình thường, mạng xã hội, đã có gia đình, tâm sự hợp nhau, vượt quá giới hạn, tinh thần đi xuống rất nhiều, không thể dứt bỏ tình cảm, luật hôn nhân gia đình, chia tay, hạnh phúc thật sự, viễn cảnh, bại lộ
Em xin chào cửa sổ tình yêu. Em năm nay 35 tuổi đã có gia đình và được một cháu, cuộc sống hạnh phúc cũng bình thường. Cách đây 7 tháng trong... more
tình yêu, tâm lý đàn ông, hạnh phúc lứa đôi, phụ nữ
Đàn ông đến từ sao Hỏa, phụ nữ đến từ sao Kim" - bởi thế mà có những việc liên quan đến phái đẹp đàn ông đi tìm hiểu muôn đời cũng không tài nào cắt... more
một túp lều tranh hai trái tim vàng, đám cưới giản dị, hạnh phúc, tình yêu chân thành
Rất nhiều chị em xuýt xoa, trầm trồ, thậm chí ganh tỵ trước hạnh phúc của cặp đôi khi dũng cảm đến với nhau dù hai họ nghèo rớt mồng tơi. Nhưng khi... more
Subscribe to Hôn nhân gia đình
Chào bác sĩ. Hnay cháu muốn được bác sĩ tư vấn về vấn... (17/1)
Thưa bs, chu kỳ của em là 28 ngày, tháng 11 năm 2016 em... (17/1)
Em và cô ấy yêu nhau được 2 tháng. Trong thời gian đó... (17/1)
Chào bác sĩ. Em và bạn gái có quan hệ ngoài nhưng chưa... (17/1)
Em năm nay 21t em muốn hỏi dương vật của em chưa tụt... (17/1)
Chào anh/chị ! em bị bong tróc da ở đầu ngón tay , xun... (17/1)