Hôn nhân gia đình | CSTY - Chuyên gia tư vấn tâm lý, tình yêu, sức khỏe sinh sản tình dục
Hôn nhân, Bí quyết hôn nhân hạnh phúc, Hôn nhân hạnh phúc, cua so tinh yeu
Tình yêu chẳng phải là tất cả khi người ta quyết định gắn bó cuộc đời mình với một ai đó. Hãy nhìn xa hơn, sâu hơn và rộng hơn về những thử thách đón... more
Con gái, Lấy chồng, Hạnh phúc, cua so tinh yeu
Con gái à, hãy nhớ khi mà cuộc sống có khắc nghiệt, nhấn ta xuống đáy bùn đen thì cũng chỉ có mình cha mẹ là người níu ta quay trở lại, vực ta đứng... more
Mẹ có ốm chút xíu nhưng anh đã giành mọi tình cảm đặc biệt để chăm sóc. Trong khi chị dâu tôi ốm anh cũng không biết.
Chào chuyên gia tâm lí. Tôi muốn chuyên gia tư vấn chuyện gia đình giúp tôi. Tôi chưa lập gia đình. Gần đây tôi được chị dâu tôi chia sẻ chuyện vợ... more
Gia dình, Hạnh phúc, Hôn nhân, Thanh xuân, Vợ chồng, cua so tinh yeu
Người đàn ông nói: Tôi đi đến nhà mẹ vợ, mẹ vợ tôi thường hỏi tôi muốn ăn gì và uống gì, tiếp đãi tận tình chu đáo, tất cả việc nhà, quần áo cũng... more
Chồng, nói, bây giờ, sống, không vì tình yêu, ngoại tình, hôn nhân tan vỡ, CGTL Đinh Đoàn, cua so tinh yeu
Em đã có gia đình và con nhỏ hơn 1 tuổi, nhưng hai vợ chồng thường xuyên xảy ra mâu thuẫn và gia đình hai bên cũng vậy. Từ ngày lấy nhau rất ít khi... more
chán nản, ích kỉ, trả nợ, nặng nề, giải tỏa, cửa sổ tình yêu
Một tuần sau em đưa tiền về (em làm ở thành phố) cứ nghĩ chỉ có nhiêu đó thôi nhưng mẹ gọi vợ chồng em lại nói chuyện sẽ sang tên sổ đỏ đất cho chồng... more
Chào chương trình! Em kết hôn được hơn 4 tháng, ngay từ ngày đầu về nhà chồng tới nay em luôn thấy chán nản. Em không biết phải do em ích kỷ không.... more
Chồng, mệt mỏi, người yêu cũ, vợ gọi điện, quấy phá, người yêu cũ quấy, CGTL Đinh Đoàn, cua so tinh yeu
Trước khi em sống với người chồng hiện tại, em có yêu 1 người. Sau khi chia tay em cưới chồng em hiện tại được gần 1 năm rồi. Khi chia tay em có nói... more
Tâm sự, Hôn nhân thành công, Hôn nhân hạnh phúc, cua so tinh yeu
Càng sống theo bản năng, con người càng đánh mất đi giá trị thiêng liêng của gia đình. Hôn nhân đã vượt lên trên tất cả những bản năng nhục dục thấp... more
Em đi làm xa vì thế mà em muốn vợ mình chăm sóc cho con nhiều hơn để bù đắp tình cảm giúp em. Em không muốn cô ấy vì kiếm tiền mà quên đi việc làm mẹ...
Kính gửi anh chị trong ban biên tập. Vợ chồng em cưới nhau được 5 năm và đã có 2 cậu con trai đáng yêu. Hiện tại vợ em làm giáo viên tiểu học... more
 sự khác biệt giữa đàn ông và phụ nữ, những câu nói hay, cuộc sống hôn nhân, bài học từ đàn ông, trở thành phụ nữ hoàn hảo, cua so tinh yeu
Những điều dưới đây hẳn sẽ khiến nhiều người gật gù đồng ý về quan điểm khác nhau giữa đàn ông và phụ nữ trong cuộc sống. Rõ ràng ngoài sự khác biệt... more
Chồng, đi sớm về khuya, không báo trước, hôn nhân, CGTL Đinh Đoàn, cua so tinh yeu
Em 30 tuổi, chồng em 35 tuổi, cưới nhau được 6 năm rồi. Chồng em từ lúc lấy nhau về hay đi sớm về muộn, em gọi điện thích thì nghe, không thì thôi.... more
Bí quyết giữ chồng, Bí quyết hôn nhân hạnh phúc, Hôn nhân hạnh phúc, cua so tinh yeu
Đúng là việc phụ nữ ngày càng xấu xí quê mùa cũng là một nguyên nhân khiến các đức ông chồng nhanh chán nản. Thế nhưng đừng vội cho rằng, mình làm... more
ngoại tình, chat sex, phản bội, tha thứ, nhu cầu tình dục, quan hệ với người cũ, cửa sổ tình yêu
Chồng làm biên tập, còn em đi làm công nhân, đôi khi nói chuyện bất đồng quan điểm, không biết chia sẻ, lắng nghe anh nói, nên anh nói chuyện với chị... more
Em chào trương trình, em năm nay 24 tuổi, đã lập gia đình được một năm nay và chưa có con với nhau. Em phát hiện ra chồng em ngoại tình, người tình... more
chỉ trích, chu toàn, quê mùa, xấu, chê bai, thay đổi, sĩ diện, cửa sổ tình yêu
Em nghĩ mình làm dâu 1 họ chưa đủ hay sao. Em có nói là em ở quê đó giờ quen vậy rồi anh bảo em là cứng đầu nói không nghe.
Xin chào chương trình cửa sổ tình yêu!  Em gái mong được chuyên gia tư vấn giúp em về tâm sự gia đình.  Em năm nay 25 tuổi, chồng em 29... more
Cuộc sống, đau khổ, Hạnh phúc, Hôn nhân, Tình yêu, cua so tinh yeu
Thời gian gần đây người ta xôn xao chuyện gia đình của một nữ nghệ sĩ khi cô bộc bạch những gì đã diễn ra trong quá khứ của mình. Người xót thương,... more
Khoảnh khắc, đàn ông, khi làm bố, vui vẻ, hạnh phúc, khoanh khac, dan ong, khi lam bo, cua so tinh yeu
Nhiếp ảnh gia Anh dành 72 giờ để ghi lại những cảm xúc mà các ông chồng trải qua trước và sau khi vợ vào phòng sinh.
Quỳ xuống, lạy con, con dâu cũ, cho thăm cháu, thăm cháu, CGTL Đinh Đoàn, cua so tinh yeu
Con trai và con dâu tôi đã ly hôn. Tòa phán con dâu nuôi con, nhưng khi con dâu tôi lập gia đình mới thì nó không cho bà nội đón cháu, chơi với cháu... more
Không lấy được chồng, mẹ đi cặp bồ, cặp bồ, chồng, lấy chồng, CGTL Đinh Đoàn, cua so tinh yeu
Bố em mất từ sớm, mẹ em nuôi chị em em rất vất vả. Thế nên mẹ em cặp bồ và quan hệ với nhiều người đàn ông. Hiện giờ em chưa có người yêu, cũng đã... more
Muốn lấy vợ khác, con trai, lấy vợ, đẻ con trai, Đinh Đoàn, cua so tinh yeu
Tôi có vợ và có hai đứa con gái, vợ tôi giờ không đẻ nữa. Bây giờ tôi muốn lấy 1 vợ nữa để có 1 đứa con trai thì có nên hay không? CGTL. Đinh... more
Hôn nhân, hạnh phúc, giữ gìn tình yêu, hư hỏng, nhàm chán, cua so tinh yeu
Phụ nữ đừng để cuộc hôn nhân trở nên tẻ nhạt và nhàm chán chỉ vì sự “ mẫu mực” của mình. Dưới đây là 8 kiểu “hư hỏng” mà phụ nữ nên học ngay nếu muốn... more
Chê chồng, nhà quê, vợ trẻ, bỏ đi chơi, nhảy đầm, Đinh Đoàn, 15.04.2018 cua so tinh yeu
Tôi có hai đứa bạn thân là vợ chồng với nhau, nhưng mối quan hệ giữa hai vợ chồng đang lục đục. Người chồng hơn người vợ 12 tuổi (vợ 31 – chồng 43).... more
2 lần đò, 41 tuổi, bến đỗ mới, Đinh Đoàn, 15.04.2018, cua so tinh yeu
Em năm nay 41 tuổi, đã qua 2 đời vợ. Em hiện có 3 cháu 1 trai 2 gái. Đời vợ trước (vợ phản bội), có 1 trai 1 gái, hiện vợ đầu nuôi con gái còn em... more
Đám cưới, tháng 4, mình cưới anh nhé, Đinh Đoàn, 15.04.2018, cua so tinh yeu
Bạn trai có mời gia đình em xuống nhà anh ấy đi chơi, có sự qua lại cho nó gần gũi. Em phân vân không biết có nên đi hay không? Em muốn cười vào... more
cha dượng, yêu thương, con riêng của vợ, tình yêu cha con,  lấy chồng lần 2,
Trước khi cưới, anh ấy là người rất cởi mở, quan tâm đến tôi và các con tôi. Vì tôi là con một nên bố mẹ tôi luôn động viên tôi tái hộ để lúc ốm đau... more
hôn nhân, ra tòa, cứu vãn hôn nhân, hôn nhân rạn nứt, níu kéo, Nguyễn Thị Mùi, cửa sổ tình yêu,  cua so tinh yeu,  cửa sổ tình yêu mới nhất,  cửa sổ tình yêu hôm nay, cửa sổ tình yêu 2018,  cửasổ,  tìnhyêu, cửa sổ tình yêu vov2, cửa sổ tình yêu đinh đoàn, nghe cửa sổ tình yêu, chuyện thầm kín, Những tâm sự thú vị,  tu van, tư vấn tâm lý,
Hai vợ chồng em  kết hôn được 3 năm, chưa có con. Lỗi lầm phần lớn cho em.Hai vợ chồng em có trục trặc về vấn đề hôn nhân. Hiện giờ hai vợ chồng... more
Vợ bệnh tật, chồng chán nản, vùi đầu vào game, bỏ bê gia đình,  CGTL Nguyễn Thị Mùi, cửa sổ tình yêu,  cua so tinh yeu,  cửa sổ tình yêu mới nhất,  cửa sổ tình yêu hôm nay, cửa sổ tình yêu 2018,  cửasổ,  tìnhyêu, cửa sổ tình yêu vov2, cửa sổ tình yêu đinh đoàn, nghe cửa sổ tình yêu, chuyện thầm kín, Những tâm sự thú vị,  tu van, tư vấn tâm lý, cua so tinh yeu
Vợ chồng nhà em có người em rể mê chơi game. Hai vợ chồng em ấy cưới nhau về rồi mà 4 -5 năm nay chồng em ấy vẫn cứ ham chơi game.Em chồng đi làm... more
hôn nhân, rạn nứt, chồng nóng tính, bạt tai vợ, CGTL Nguyễn Thị Mùi, cua so tinh yeu
Nhà em cưới nhau được 1 năm, em có 1 bé được 7 tháng. Trước đây thì anh ấy không có biểu hiện bạo lực, nhưng gần đây thì anh ấy có hành động bạo lực... more
Cha và con gái, đám cưới con gái, Đám cưới, Tình yêu, cua so tinh yeuCha và con gái, đám cưới con gái, Đám cưới, Tình yêu, cua so tinh yeuCha và con gái, đám cưới con gái, Đám cưới, Tình yêu, cua so tinh yeuCha và con gái, đám cưới con gái, Đám cưới, Tình yêu, cua so tinh yeuCha và con gái, đám cưới con gái, Đám cưới, Tình yêu, cua so tinh yeuCha và con gái, đám cưới con gái, Đám cưới, Tình yêu, cua so tinh yeuCha và con gái, đám cưới con gái, Đám cưới, Tình yêu, cua so tinh yeu
Dưới đây là một câu chuyện có thật đầy thú vị và xúc động về một cô gái nhờ cha mình viết một bài văn về tình yêu và câu trả lời của ông đã không thể... more
quan hệ, tình dục, chuyện phòng the, cua so tinh yeu
Sau khi kết hôn một thời gian, chuyện chăn gối trở nên thường xuyên hơn nhưng rõ ràng, lâu dần nó trở thành một nghĩa vụ.
Subscribe to Hôn nhân gia đình