lấy chồng, thành phố, dịch covid, khó khăn, về quê, li hôn
Chồng em làm nghề tài xế, do dịch bệnh chồng em chạy xe không được. Lúc đó chồng em nói sẽ về quê Đồng Tháp ở luôn, ảnh nói làm ở thành phố không dư... more
Sống chung, không kết hôn, tiền ai nấy xài, hạch sách, bể nợ, tiếp tục
Bản thân em cũng phải đi vay kiếm tiền lo ăn nhà cửa con cái. Em cũng hết sức rồi, đâu phải một vài triệu. Mấy trăm triệu em kiếm đâu ra, giờ em năn... more
sợ chồng gay, toàn chơi với gay, lấy do mai mối, không tìm hiểu
Cháu rất nghi ngờ chồng cháu là gay, vì cháu từng theo dõi thì thấy chồng cháu toàn ở và đi chơi với các bạn trai chưa từng có dấu hiệu có bạn gái... more
 ly hôn, ghen tuông, chồng quá ghen, ham muốn chuyện ấy, cua so tinh yeu
Mỗi đêm sau khi đã uống rượu say, anh đều về nhà hành hạ, đánh đập vợ. Tôi chỉ biết câm lặng vì không muốn con tỉnh giấc. Năm nay tôi 30 tuổi, kết... more
chồng ngoại tình, phải lòng cô bạn cùng lớp, bạn học của chồng, bạn học khác giới của chồng
 Chồng em có mối quan hệ với một cô gái hơn 10 năm nay rồi. Cô bạn ấy là cô bạn cùng lớp cô ấy. Cách đây 10 năm thì em bắt gặp tin nhắn của cô... more
người yêu cũ của chồng, chồng ngoại tình, người tình của chồng, phá vỡ hạnh phúc, người thứ 3
Em đến từ Yên Bái, em muốn tư vấn về vấn đề tình cảm. Vợ chồng em lấy nhau được 11 năm rồi, từ đầu năm nay thì chồng em có gặp lại người yêu cũ. Khi... more
chồng yếu sin lý, nhu cầu tình dục, thỏa mãn nhu cầu, ham muốn, đời sống tình dục, cửa sổ tình yêu
Lâu thật lâu anh mới quan hệ một lần và mỗi lần cũng chả đưa lại cho tôi cảm xúc gì cả vì anh đã xuất tinh sớm, lại không có chút kinh nghiệm gì về... more
vợ lạnh nhạt, làm ăn thất bại, chuyện làm ăn của chồng, vợ chồng lạnh nhạt, hôn nhân gia đình
Em ở Quảng Nam, em có câu hỏi về gia đình. Cách đây 2 năm vợ em cứ tỏ ra lạnh nhạt với em, mỗi lần em đề cập tới chuyện đó thì cáu gắt và nói lời xúc... more
vợ chồng ly thân, đặt niềm tin, sống chung, ly thân nhưng vẫn sống chung, tin tưởng
Em năm nay 41 tuổi, vợ chồng em ly thân được 13, 14 năm rồi. Bọn em vẫn ở chung 1 nhà nhưng cơm ai nấy ăn, phòng ai nấy ngủ. Hai vợ chồng có 1 bé 17... more
nghiện rượu, chồng nghiện rượu bia, đinh đoàn, hạnh phúc gia đình, hôn nhân gia đình
Vợ chồng em lấy nhau đã 19 năm rồi. Anh ấy suốt ngày gái gú, rượu chè về đánh vợ đánh con. Giờ sức chịu đựng của em không còn, em không biết phải làm... more
chồng gia trưởng, gia đình chồng o ép, ly hôn, giải thoát
Vợ chồng em ly thân được 6 năm rồi, em đi xuất khẩu lao động thì chồng em chửi mắng em rất nhiều. Em gửi tiền về cho con nhưng anh ấy và ông bà bên... more